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7 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 30/08/2025.

[Mkoa wa Tanga]: } Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
[Visiwa vya Unguja na Pembal: maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodoma]: )

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: ~ | Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Dar es salaam, Morogoro, Lindi na Mtwara]:

[Mikoa ya Kagera, Mara, Shinyanga, Simiyu, Geita na Mwanza]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]: _/

ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA NA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2
VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA WA ZIWA VIKTORIA (MIKOA YA KAGERA, MARA, GEITA,
MWANZA NA SIMIYU).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 24°C 15°C 12:38 12:37
D'SALAAM 30°C 21°C 12:30 12:22
DODOMA 28°C 15°C 12:43 12:37
KIGOMA 31°C 17°C 01:06 01:02
MBEYA 23°C 07°C 12:55 12:43
IRINGA 26°C 13°C 12:45 12:35
NJOMBE 18°C 08°C 12:50 12:39
MWANZA 29°C 16°C 12:51 12:51
TABORA 32°C 17°C 12:54 12:50
TANGA 28°C 21°C 12:29 12:25
ZANZIBAR 28°C 23°C 12:30 12:22

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani yote, Kwa kasi ya km
30 kwa saa kwa Pwani ya Kaskazini na kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi madogo hadi Mawimbi Makubwa Kiasi.
Matarajio kwa siku ya Jumatatu tarehe 01/09/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 30/08/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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